| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Công suất nâng định mức | 2,5 tấn |
| Điều kiện | Bản gốc |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản |
| Dung tích thùng | 0,2-0,3,5m3 |
| độ sâu đào | 6910mm |
| Trọng lượng vận hành | 6000 kg |
| Điều kiện | đã qua sử dụng Chạy tốt |
|---|---|
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Dung tích thùng | 0,9-1,2m3 |
| Chiều cao đào tối đa | 5865mm |
| Tốc độ xoay | 11,5 vòng/phút |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản |
| Năm | 2023 |
| tấn | 35 tấn |
| Giờ | 1221H |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Bản gốc | Hàn Quốc |
| Năm | 2022 |
| Trọng lượng vận hành | 22.000 pound |
| Giờ | 899 giờ |
| Điều kiện | máy xúc bánh lốp đã qua sử dụng |
|---|---|
| Bản gốc | Hàn Quốc |
| Năm | 2022 |
| Trọng lượng vận hành | 21.000 pound |
| Capacity của xô | 1,2 mét khối |
| Dung tích thùng | 1 m3 |
|---|---|
| Năm | 2022 |
| Loại | Máy xúc bánh xích thủy lực |
| Tổng công suất | 109,6KW |
| Điều kiện | máy xúc sử dụng tốt |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản |
| Năm | 2020 |
| tấn | 14T |
| Giờ | 1053 giờ |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Chứng nhận | CO/ISO |
| Điều kiện | mới 90% |
| Từ khóa | Máy xúc thủy lực CATERPILLAR |
| máy xúc | máy xúc sâu bướm |
| Điều kiện | máy xúc mini đã qua sử dụng |
|---|---|
| Năm | 2021 |
| Loại | Máy xúc bánh xích thủy lực |
| Giờ | 1190 |
| Điều kiện | máy xúc sử dụng tốt |