| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,92m³ |
| Trọng lượng máy | 21500kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,8m³ |
| Trọng lượng máy | 35600kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 3m³ |
| Trọng lượng máy | 52200kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1m³ |
| Trọng lượng máy | 20500Kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,5m³ |
| Trọng lượng máy | 35020kg |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 40t |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2017 |
| trọng tải | 40 tấn |
| Loại | máy đào |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,52m³ |
| Trọng lượng máy | 13430kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,21m³ |
| Trọng lượng máy | 5520kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.34m3 |
| Trọng lượng máy | 20560kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,8m³ |
| Trọng lượng máy | 31500kg |