| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,52m³ |
| Trọng lượng máy | 12920kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,3m³ |
| Trọng lượng máy | 25000kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 30700KG |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,35m³ |
| Trọng lượng máy | 29000kg |
| Tình trạng | đã sử dụng |
|---|---|
| Kiểu di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Trọng lượng vận hành | 36000kg |
| Tốc độ định mức | 4.4/2.4km/h |
| Động cơ | Động cơ gốc Nhật Bản |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Kiểu di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 36900KG |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Kiểu di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 2,4m³ |
| Trọng lượng máy | 45000kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,9m³ |
| Trọng lượng máy | 36500kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,5m³ |
| Trọng lượng máy | 35020kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 1.35m³ |
| Machine weight | 29000kg |