| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,5m³ |
| Trọng lượng máy | 35020kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 30700KG |
| Major Products | used excavators, loaders, forklifts, backhoe loaders, graders, bulldozers, cranes, etc. |
|---|---|
| Driving Form | Hydraulic |
| Product Category | Backhoe Loader |
| Working hour | 375h |
| Engine Style | EFI |
| Working Hour | 997h |
|---|---|
| After-Sales Service | Lifelong remote technical guidance |
| Company Location | Shanghai, China |
| Engine Model | Cat® C9 ACERT |
| Make | Caterpillar |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 3m³ |
| Trọng lượng máy | 52200kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 30700KG |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,5m³ |
| Trọng lượng máy | 35020kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,35m³ |
| Trọng lượng máy | 29000kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 30700KG |
| Điều kiện | máy xúc mini đã qua sử dụng |
|---|---|
| Năm | 2021 |
| Loại | Máy xúc bánh xích thủy lực |
| Giờ | 1190 |
| Điều kiện | máy xúc sử dụng tốt |