| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1m³ |
| Trọng lượng máy | 20500Kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,4m³ |
| Trọng lượng máy | 33750kg |
| Từ khóa | máy đào cũ |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | crawler |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 30500kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 3m³ |
| Trọng lượng máy | 52200kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1m³ |
| Trọng lượng máy | 22515kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1m³ |
| Trọng lượng máy | 20500Kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,5m³ |
| Trọng lượng máy | 35020kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,12m³ |
| Trọng lượng máy | 17900kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,22m³ |
| Trọng lượng máy | 5775kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,6m³ |
| Trọng lượng máy | 13500kg |