| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Thương hiệu | Komatsu |
| Mô hình | PC200-8N1 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Vị trí | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 0,13m³ |
| Bán kính đào tối đa | 5125mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 0,48m³ |
| Bán kính đào tối đa | 7730mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 0.8m3 |
| Bán kính đào tối đa | 9380mm |
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Công suất nâng định mức | 3Tấn |
| chiều dài ngã ba | 1200mm |
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Công suất nâng định mức | 5Tấn |
| chiều dài ngã ba | 1500mm |
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Công suất nâng định mức | 7TẤN |
| chiều dài ngã ba | 1800mm |
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Công suất nâng định mức | 10Tấn |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,9m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12005mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 2,5m³ |
| Bán kính đào tối đa | 11985mm |