| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,12m³ |
| Trọng lượng máy | 3780kg |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| Động cơ | Nguồn gốc |
| Làm | SY35U |
| Năm | 2020 |
| Tốc độ | 6km/giờ |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,12m³ |
| Trọng lượng máy | 3780kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,3m³ |
| Trọng lượng máy | 7350kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,12m³ |
| Trọng lượng máy | 3780kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,35m³ |
| Trọng lượng máy | 23200kg |
| Từ khóa | máy đào cũ |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | crawler |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,35m³ |
| Trọng lượng máy | 23200kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,8m³ |
| Trọng lượng máy | 31500kg |
| Từ khóa | Sử dụng máy xúc |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | theo dõi |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 0,3m³ |
| Trọng lượng máy | 7350kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,3m³ |
| Trọng lượng máy | 7350kg |