| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 0,13m³ |
| Bán kính đào tối đa | 5125mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 0,15m³ |
| Bán kính đào tối đa | 6220mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 0,44m³ |
| Bán kính đào tối đa | 8085mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 0,52m³ |
| Bán kính đào tối đa | 8270mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 1,2m³ |
| Bán kính đào tối đa | 10290mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,35m³ |
| Bán kính đào tối đa | 6460mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,5m³ |
| Trọng lượng máy | 35020kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,8m³ |
| Trọng lượng máy | 31500kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,35m³ |
| Bán kính đào tối đa | 6460mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | người thụy điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Dung tích thùng | 3m³ |
| Bán kính đào tối đa | 10550mm |