| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,5m³ |
| Trọng lượng máy | 35020kg |
| Động cơ làm | Nhật Bản |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| Làm | Sâu bướm |
| Động cơ năng lượng | 140 kW |
| Giờ | 0-2000 |
| Động cơ làm | NHẬT BẢN |
|---|---|
| Màu sắc | MÀU VÀNG |
| Làm | Sâu bướm |
| Động cơ năng lượng | 140 kW |
| Giờ | 0-2000 |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 30T |
| Loại tiếp thị | Sản Phẩm Hot 2019 |
| trọng tải | 30Tấn |
| Loại | máy đào |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 40t |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2017 |
| trọng tải | 40 tấn |
| Loại | máy đào |
| Từ khóa | Máy xúc lật đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Kiểu di chuyển | Trình tải bánh xe |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 3m³ |
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 7,6m³ |
| điện lưới | 305KW |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 7,6m³ |
| điện lưới | 305KW |
| Từ khóa | Đồ tải được sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu di chuyển | Trình tải bánh xe |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 4,5m³ |
| Net Power | 162kw |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 4.2m3 |
| điện lưới | 195KW |