| Từ khóa | Máy chấm điểm đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| chiều dài lưỡi | 3658mm |
| Chiều cao lưỡi dao | 610mm |
| Từ khóa | Máy chấm điểm đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| chiều dài lưỡi | 3658mm |
| Chiều cao lưỡi dao | 610mm |
| Loại di chuyển | bánh xe |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 19T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2019 |
| trọng tải | 19 tấn |
| Loại | máy đào |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 4,7m³ |
| điện lưới | 403KW |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 3,2m³ |
| điện lưới | 146KW |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 6,1m³ |
| điện lưới | 328kW |
| Từ khóa | Máy xúc lật đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Trọng lượng máy | 11000kg |
| Sức mạnh | 76kw |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 3,2m³ |
| điện lưới | 124kw |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,7m³ |
| điện lưới | 922kw |
| Từ khóa | Máy xúc lật đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Trọng lượng máy | 11000kg |
| Sức mạnh | 76kw |