| động cơ | Nguồn gốc |
|---|---|
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 11 tấn |
| Loại | trình thu thập thông tin |
| Màu sắc | Màu vàng |
| động cơ | Nguồn gốc |
|---|---|
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 1,3 tấn |
| Loại | trình thu thập thông tin |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Độ sâu đào tối đa | 3800mm |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 5Tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Độ sâu đào tối đa | 5380mm |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 20Tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Độ sâu đào tối đa | 6620mm |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 20Tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Độ sâu đào tối đa | 6860mm |
|---|---|
| Động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Được sử dụng |
| Trọng lượng | 43,8 tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Điều kiện | Được sử dụng |
|---|---|
| Trọng lượng | 50 tấn |
| Loại | crawler |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Năm | 2020 |
| Độ sâu đào tối đa | 6480mm |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 31Tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Độ sâu đào tối đa | 7790mm |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 40 tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Working Hour | 3534h |
|---|---|
| Make | Komatsu |
| Applications | Construction sites, mining, landscaping, etc. |
| After-Sales Service | Lifelong Remote Technical Guidance |
| Driving Form | Hydraulic |