| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 33000kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 1,9m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12025mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 2,5m³ |
| Bán kính đào tối đa | 11985mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 0,44m³ |
| Bán kính đào tối đa | 8085mm |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Track |
| Standard Bucket Capacity | 0.48m³ |
| Machine weight | 10980kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Track |
| Standard Bucket Capacity | 0.35m³ |
| Machine weight | 13000kg |
| động cơ | Nguồn gốc |
|---|---|
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 20Tấn |
| Loại | trình thu thập thông tin |
| Màu sắc | Màu vàng |
| động cơ | Nguồn gốc |
|---|---|
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 3,5 tấn |
| Loại | trình thu thập thông tin |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,8m³ |
| Trọng lượng máy | 31500kg |
| Trọng lượng hoạt động | 24 tấn |
|---|---|
| Khả năng xô | 1.2 |
| Chiều cao đào tối đa | 9127 |
| Độ sâu đào tối đa | 8156 |
| Trọng lượng máy | 24000kg |