| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích, máy xúc bánh lốp |
|---|---|
| Động cơ | Động cơ gốc Nhật Bản |
| Làm | sâu bướm |
| MÀU SẮC | Màu vàng |
| Trọng lượng vận hành | 25t |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Kiểu di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1.0m³ |
| Trọng lượng máy | 20700kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 0.8m3 |
| Bán kính đào tối đa | 9380mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 0.8m3 |
| Bán kính đào tối đa | 9380mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 0.8m3 |
| Bán kính đào tối đa | 9380mm |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 0.45m³ |
| Machine weight | 13000kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 1.9m³ |
| Machine weight | 44100kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler Excavator |
| Standard Bucket Capacity | 1.0m³ |
| Machine weight | 20900kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler Excavator |
| Standard Bucket Capacity | 0.57m³ |
| Machine weight | 13300kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Korea |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 0.92m³ |
| Machine weight | 21500kg |