| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 0.8m3 |
| Bán kính đào tối đa | 9380mm |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler Excavator |
| Standard Bucket Capacity | 5.58m³ |
| Machine weight | 65640kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 0.22m³ |
| Machine weight | 5270kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 0,5m³ |
| Trọng lượng máy | 12600kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Sweden |
| Moving type | Track |
| Standard Bucket Capacity | 3m³ |
| Machine weight | 30000kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 3,8m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12040mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 3,8m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12040mm |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 0.53m³ |
| Machine weight | 12800kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 0.8m³ |
| Machine weight | 20300kg |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích, máy xúc bánh lốp |
|---|---|
| động cơ | Động cơ gốc Nhật Bản |
| Làm | sâu bướm |
| MÀU SẮC | Màu vàng |
| Trọng lượng vận hành | 12T |