| Động cơ làm | Nhật Bản |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| Làm | Sâu bướm |
| Công suất động cơ | 140 kW |
| Giờ | 0-2000 |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 20t |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2021 |
| Trọng tải | 20TON |
| Kiểu | Máy xúc |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 23T |
| Loại tiếp thị | 2024 |
| Kiểu | Máy xúc |
| Quốc gia sản xuất | Sản xuất tại Nhật Bản |
| Tình trạng | đã sử dụng |
|---|---|
| Kiểu di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Trọng lượng vận hành | 36000kg |
| Tốc độ định mức | 4.4/2.4km/h |
| Động cơ | Động cơ gốc Nhật Bản |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 2,3m³ |
| điện lưới | 114KW |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 2,3m³ |
| điện lưới | 114KW |
| Loại di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 20T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2024 |
| Trọng tải | 20TON |
| Kiểu | Máy xúc |
| Từ khóa | Máy xúc lật đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Vương quốc Anh |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Trọng lượng máy | 7370kg |
| Sức mạnh | 68,6kW |
| Điều kiện | Được sử dụng |
|---|---|
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Trọng lượng vận hành | 36000kg |
| Tốc độ định số | 4.4/2.4km/h |
| Động cơ | Động cơ gốc Nhật Bản |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 0.36m3 |
| Trọng lượng máy | 4920kg |