| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 6,1m³ |
| điện lưới | 237KW |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 7,6m³ |
| điện lưới | 305KW |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,22m³ |
| Trọng lượng máy | 5775kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1m³ |
| Trọng lượng máy | 20500Kg |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 2t |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2024 |
| trọng tải | 2 tấn |
| Loại | máy đào |
| Keywords | Used Bulldozer |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler Bulldozer |
| Machine weight | 7112kg |
| Brand | Caterpillar |
| Kiểu di chuyển | Máy xúc bánh xích, máy xúc bánh lốp |
|---|---|
| Động cơ | Động cơ gốc Nhật Bản |
| Làm | Sâu bướm |
| MÀU SẮC | Màu vàng |
| Trọng lượng vận hành | 8T |
| Từ khóa | Máy xúc lật đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Kiểu di chuyển | Trình tải bánh xe |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 3m³ |
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Kiểu di chuyển | máy san bánh xe |
|---|---|
| Động cơ | Nguồn gốc |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Người mẫu | 140H |
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,4m³ |
| Trọng lượng máy | 33750kg |