| Keywords | Used Bulldozer |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Machine weight | 12609kg |
| Brand | Caterpillar |
| Động cơ làm | Nhật Bản |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| Làm | Sâu bướm |
| Công suất động cơ | 140 kW |
| Giờ | 0-2000 |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 20t |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2021 |
| Trọng tải | 20TON |
| Kiểu | Máy xúc |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 23T |
| Loại tiếp thị | 2024 |
| Kiểu | Máy xúc |
| Quốc gia sản xuất | Sản xuất tại Nhật Bản |
| Tình trạng | đã sử dụng |
|---|---|
| Kiểu di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Trọng lượng vận hành | 36000kg |
| Tốc độ định mức | 4.4/2.4km/h |
| Động cơ | Động cơ gốc Nhật Bản |
| Từ khóa | Máy xúc lật đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Loại di chuyển | Trình tải bánh xe |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 5m³ |
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Từ khóa | Máy xúc lật đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Loại di chuyển | Trình tải bánh xe |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 5m³ |
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Từ khóa | Máy ủi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy ủi bánh xích |
| chiều dài lưỡi | 3291mm |
| May đo | 1728mm |
| Từ khóa | Máy ủi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy ủi bánh xích |
| chiều dài lưỡi | 3749mm |
| May đo | 2012mm |
| Từ khóa | Máy ủi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy ủi bánh xích |
| Trọng lượng máy | 38351kg |
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |