| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,5m³ |
| Bán kính đào tối đa | 8340mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 4,5m³ |
| Bán kính đào tối đa | 14100mm |
| Bucket Capacity | 1.4m2 |
|---|---|
| Product Category | Used Caterpillar Excavator |
| Rated Speed | 4.4/2.4km/h |
| Year | 2020 |
| Performance | Flexible working skills |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | người thụy điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Dung tích thùng | 3,8m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12040mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 1,2m³ |
| Bán kính đào tối đa | 10290mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,19m³ |
| Bán kính đào tối đa | 5995mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Kiểu di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1.0m³ |
| Trọng lượng máy | 20700kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 0,5m³ |
| Trọng lượng máy | 12600kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Dung tích thùng | 0.8m3 |
| Bán kính đào tối đa | 9920mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 3,8m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12040mm |