| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 1,1m³ |
| Bán kính đào tối đa | 9540mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Thương hiệu | Komatsu |
| Mô hình | PC220-8 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Vị trí | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Thương hiệu | Komatsu |
| Mô hình | PC220-8 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Vị trí | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Tốc độ du lịch | 4,5 km/h |
|---|---|
| Mô hình | KX183 |
| Trọng lượng vận hành | 8.300 kg |
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Làm | SY305H |
| Năm | 2020 |
| Tốc độ | 6km/giờ |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,2m³ |
| Bán kính đào tối đa | 5890mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0.8m3 |
| Bán kính đào tối đa | 9900mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,4m³ |
| Bán kính đào tối đa | 6460mm |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| Động cơ | Nguồn gốc |
| Làm | SY305H |
| Năm | 2020 |
| Tốc độ | 6km/giờ |
| Working Hour | 997h |
|---|---|
| After-Sales Service | Lifelong remote technical guidance |
| Company Location | Shanghai, China |
| Engine Model | Cat® C9 ACERT |
| Make | Caterpillar |