| Tốc độ du lịch | 4,5 km/h |
|---|---|
| Mô hình | KX163 |
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,24m³ |
| Bán kính đào tối đa | 6114mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,19m³ |
| Bán kính đào tối đa | 5685mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,31m³ |
| Bán kính đào tối đa | 7010mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 3,8m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12040mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,93m³ |
| Bán kính đào tối đa | 8800mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 1,4m³ |
| Bán kính đào tối đa | 10700mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 3m³ |
| Bán kính đào tối đa | 10550mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 0,57m³ |
| Bán kính đào tối đa | 8340mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô | 3,8m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12040mm |