| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Bản gốc | Hàn Quốc |
| Dịch chuyển (L) | 10.8 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 266/1900 |
| Trọng lượng làm việc (kg) | 48400 |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.05M3 |
| Trọng lượng máy | 22730kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | nước Anh |
| Loại di chuyển | Bánh xe |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 0,92m³ |
| Trọng lượng máy | 20800kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.05M3 |
| Trọng lượng máy | 22570kg |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Làm | R225LC-9T |
| Năm | 2020 |
| Tốc độ | 6km/giờ |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Làm | R485 |
| Năm | 2020 |
| Tốc độ | 6km/giờ |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Làm | R220 |
| Năm | 2020 |
| Tốc độ | 6km/giờ |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.05M3 |
| Trọng lượng máy | 22730kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 30700KG |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 30700KG |