| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,38M³ |
| Trọng lượng máy | 30200kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,38M³ |
| Trọng lượng máy | 30200kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,5m³ |
| Trọng lượng máy | 35020kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 30700KG |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,5m³ |
| Trọng lượng máy | 35020kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,35m³ |
| Trọng lượng máy | 29000kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 30700KG |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,92m³ |
| Trọng lượng máy | 20900kg |
| Loại di chuyển | bánh xe |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 20T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2021 |
| trọng tải | 20Tấn |
| Loại | máy đào |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Korea |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 3m³ |
| Machine weight | 52200kg |