| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,0m³ |
| Trọng lượng máy | 22650kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,0m³ |
| Trọng lượng máy | 22650kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,0m³ |
| Trọng lượng máy | 22650kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.05M3 |
| Trọng lượng máy | 22570kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0.58m3 |
| Trọng lượng máy | 13700kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,0m³ |
| Trọng lượng máy | 22650kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.05M3 |
| Trọng lượng máy | 22730kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1m³ |
| Trọng lượng máy | 22515kg |
| Từ khóa | Sử dụng máy xúc |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | theo dõi |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 2.05m3 |
| Trọng lượng máy | 48400kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,0m³ |
| Trọng lượng máy | 22650kg |