| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.05M3 |
| Trọng lượng máy | 22730kg |
| Loại di chuyển | bánh xe |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 20T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2021 |
| trọng tải | 20Tấn |
| Loại | máy đào |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Korea |
| Moving type | Wheel |
| Standard Bucket Capacity | 0.21m³ |
| Machine weight | 5520kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 3m³ |
| Trọng lượng máy | 52200kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Korea |
| Moving type | Track |
| Standard Bucket Capacity | 0.28m³ |
| Machine weight | 7801kg |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Làm | R215-9T |
| Năm | 2020 |
| Tốc độ | 6km/giờ |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Làm | R305VS |
| Năm | 2020 |
| Tốc độ | 6km/giờ |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Làm | R520LC-9V |
| Năm | 2020 |
| Tốc độ | 6km/giờ |
| Loại di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 20T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2025 |
| Trọng tải | 20TON |
| Kiểu | Máy xúc |
| Loại di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 20T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2025 |
| Trọng tải | 20TON |
| Kiểu | Máy xúc |