| Delivery Time | 5-8days |
|---|---|
| Payment Terms | L/C, D/A, D/P, T/T, MoneyGram |
| Supply Ability | 3000+ |
| Place of Origin | Korea |
| Hàng hiệu | Hyundai |
| Make | Hyundai |
|---|---|
| Machine Weight | 30200kg |
| After-Sales Service | Lifelong remote technical guidance |
| Length*Width*Height | 10.56m*3.20m*3.30m |
| Environmental Friendliness | Tier3 engine, advanced diesel high-pressure common rail electronically controlled injection technology, multiple fuel filtration systems |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,92m³ |
| Trọng lượng máy | 20900kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.05M3 |
| Trọng lượng máy | 22570kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.05M3 |
| Trọng lượng máy | 22570kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Korea |
| Moving type | Track |
| Standard Bucket capacity | 0.92m³ |
| Machine weight | 20900kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0.58m3 |
| Trọng lượng máy | 13700kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 0,21m³ |
| Trọng lượng máy | 5520kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,0m³ |
| Trọng lượng máy | 22650kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | bánh xe |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1.34m3 |
| Trọng lượng máy | 20560kg |