| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 0,44m³ |
| Bán kính đào tối đa | 8085mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 1,5m³ |
| Bán kính đào tối đa | 11100mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 2,1m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12005mm |
| Từ khóa | Máy xúc bánh lốp đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Dung tích thùng | 0,63m³ |
| Bán kính đào tối đa | 2400mm |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
| Khả năng của xô | 2,1m³ |
| Bán kính đào tối đa | 12005mm |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Track |
| Standard Bucket Capacity | 0.48m³ |
| Machine weight | 10980kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Track |
| Standard Bucket Capacity | 0.35m³ |
| Machine weight | 13000kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,4m³ |
| Trọng lượng máy | 32300kg |
| động cơ | Nguồn gốc |
|---|---|
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 20Tấn |
| Loại | trình thu thập thông tin |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 30T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2016 |
| trọng tải | 30Tấn |
| Loại | máy đào |