| Trọng lượng hoạt động | 24 tấn |
|---|---|
| Khả năng xô | 1.2 |
| Chiều cao đào tối đa | 9127 |
| Độ sâu đào tối đa | 8156 |
| Trọng lượng máy | 24000kg |
| động cơ | Nguồn gốc |
|---|---|
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 3,5 tấn |
| Loại | trình thu thập thông tin |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 20T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2019 |
| trọng tải | 20Tấn |
| Loại | máy đào |
| Độ sâu đào tối đa | 3800mm |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 5Tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Độ sâu đào tối đa | 5380mm |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 20Tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Độ sâu đào tối đa | 6620mm |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 20Tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Độ sâu đào tối đa | 6860mm |
|---|---|
| Động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Được sử dụng |
| Trọng lượng | 43,8 tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |
| Điều kiện | Được sử dụng |
|---|---|
| Trọng lượng | 36 tấn |
| Loại | crawler |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Năm | 2020 |
| Động cơ | Nguồn gốc |
|---|---|
| Điều kiện | Được sử dụng |
| Trọng lượng | 45Tấn |
| Loại | crawler |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Độ sâu đào tối đa | 6480mm |
|---|---|
| động cơ | Nguồn gốc |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Trọng lượng | 31Tấn |
| Loại | máy xúc bánh xích |