| Year | 2020 |
|---|---|
| Moving Type | Crawler Excavator |
| Performance | Flexible working skills |
| Product Category | Used Caterpillar Excavator |
| Operating Weight | 36000kg |
| Điều kiện | Được sử dụng |
|---|---|
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Trọng lượng vận hành | 36000kg |
| Tốc độ định số | 4.4/2.4km/h |
| Động cơ | Động cơ gốc Nhật Bản |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 2.2M3 |
| Trọng lượng máy | 36800kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Kiểu di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,6m³ |
| Trọng lượng máy | 36900KG |
| Động cơ làm | Nhật Bản |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| Làm | Sâu bướm |
| Động cơ năng lượng | 140 kW |
| Giờ | 0-2000 |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 2t |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2024 |
| trọng tải | 2 tấn |
| Loại | máy đào |
| Loại di chuyển | Theo dõi |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 30T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2021 |
| trọng tải | 30Tấn |
| Loại | máy đào |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 23T |
| Loại tiếp thị | 2024 |
| Kiểu | Máy xúc |
| Quốc gia sản xuất | Sản xuất tại Nhật Bản |
| Động cơ làm | Nhật Bản |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| Làm | Sâu bướm |
| Công suất động cơ | 140 kW |
| Giờ | 0-2000 |
| Động cơ làm | NHẬT BẢN |
|---|---|
| Màu sắc | MÀU VÀNG |
| Làm | Sâu bướm |
| Động cơ năng lượng | 140 kW |
| Giờ | 0-2000 |