| Kiểu di chuyển | Máy xúc bánh xích, máy xúc bánh lốp |
|---|---|
| Động cơ | Động cơ gốc Nhật Bản |
| Làm | Sâu bướm |
| MÀU SẮC | Màu vàng |
| Trọng lượng vận hành | 8T |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,35m³ |
| Trọng lượng máy | 29000kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Kiểu di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,3m³ |
| Trọng lượng máy | 23000kg |
| Từ khóa | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Kiểu di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Khả năng xô tiêu chuẩn | 1,19m³ |
| Trọng lượng máy | 21700kg |
| Kiểu di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 20t |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2021 |
| Trọng tải | 20TON |
| Kiểu | Máy xúc |
| Loại di chuyển | theo dõi |
|---|---|
| Vận hành trọng lượng | 20T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm 2024 |
| Trọng tải | 20TON |
| Kiểu | Máy xúc |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 1.6m³ |
| Machine weight | 30700kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 1m³ |
| Machine weight | 20500kg |
| Keywords | Used Excavator |
|---|---|
| Origin | Japan |
| Moving type | Crawler |
| Standard Bucket Capacity | 1.35m³ |
| Machine weight | 29000kg |
| Từ khóa | máy đào cũ |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Loại di chuyển | crawler |
| Dung tích thùng tiêu chuẩn | 1,28m³ |
| Trọng lượng máy | 21500kg |